Skip to content Skip to footer

मुंबई, ठाणे, नवी मुंबई आणि कोकणातील शाळांना आज सुट्टी जाहीर…..

मुंबईसह आजूबाजूच्या उपनगरात मुसळधार पाऊस कोसळत आहे. या पार्श्वभूमीवर मुंबई, ठाणे, नवी मुंबई आणि कोकण परिसरातील शाळांना सुट्टी जाहीर करण्यात आली आहे. तसेच मुंबई विद्यापीठ संलग्न सर्व महाविद्यालयांना सुट्टी जाहीर करण्यात आल्यामुळे ज्या महाविद्यालयांच्या परीक्षा आज होणार आहेत. त्या सर्व परीक्षा रद्द करण्यात आल्या आहेत. त्या परीक्षांचे नवीन वेळापत्रक लवकरच जाहीर करण्यात येईल, अशी माहिती उच्च आणि तंत्र शिक्षण मंत्री विनोद तावडे यांनी दिली आहे.

मुंबईसह ठाणे, कोकण परिसरात येत्या २४ तासात अतिवृष्टीचा इशारा देण्यात आला आहे. तसेच अनेक ठिकाणी मुसळधार पाऊस सुरू आहे. त्यामुळे खबरदारीचा व नागरिकांच्या सुरक्षिततेचा उपाय म्हणून आज, मंगळवार (दि.२ रोजी) सर्व शाळा, महाविद्यालयात, तसेच सर्व शासकीय, निमशासकीय कार्यालये बंद राहतील, असे आदेश ठाणे जिल्हाधिकारी कार्यालयातर्फे देण्यात आलेले आहे.

Leave a comment

0.0/5