Skip to content Skip to footer

राज्यात दुष्काळग्रस्थ परिस्थिती असताना काँग्रेस आमदार काळे नाचण्यात व्यस्थ….

राज्यात सर्वत्र दुष्काळग्रस्थ परिस्थिती निर्माण झालेली असताना सर्वच राजकीय पक्ष राज्यात निर्माण झालेल्या दुष्काळाशी दोन हात करण्यात व्यस्त आहे. तर दुसरीकडे विरोधक भाजपा सरकारला या दुकाळजन्य परिस्थितीत जाब विचारत आहे. परंतु आज त्यांच्याच पक्षाचे आमदार सार्वजनिक कार्यक्रमात नाचताना व्यस्थ असताना दिसत आहे. व

र्धा जि्ह्यातील आर्वी येथील काँग्रेस आमदार अमर काळे यांचा एक व्हिडीओ समोर आला असून, यावेळी राज्यात दुष्काळासारखी भीषण परिस्थिती असल्याचं विसरुन ते लग्नाच्या कार्यक्रमात डान्स करताना दिसत आहेत. जनतेसमोर राज्य सरकारवर टीका आणि खासगीत अशा प्रकारे डान्स केल्याने त्यांच्यावर सर्व स्तरातून टीका होत आहे.

वर्धा जिल्ह्यावर सध्या पाणी टंचाईचं सावट असताना आमदाराला असा डान्स करताना काहीच वाटत नसेल का? असा प्रश्न सध्या वर्धा जिल्ह्याचे रहिवासी विचारत आहेत. दुष्काळ आणि त्यात असे सिलीब्रेशन हे कितपत योग्य आहे असा सूर सध्या राजकीय वर्तुळात पाहायला मिळतो आहे.
दरम्यान, अमर काळे यांनी प्रतिक्रिया देताना बहिणींनी आग्रह केल्याने नाच करावा लागला असं स्पष्टीकरण दिल होत. पण आज राज्य दुष्काळाच्या सावटाखाली असताना हे एका लोक प्रतिनिधीला न शोभणारे वर्तन आहे अशी प्रतिक्रिया त्यांच्याच मतदार संघातून येत आहे.

Leave a comment

0.0/5