Skip to content Skip to footer

पंतप्रधान मोदींनी डोनाल्ड ट्रम्प मागे सोडलं, राहुल गांधीपेक्षा १०० पट पुढे…..

सोशल मिडियावर पंतप्रधान नरेंद्र मोदीची बादशहात अखंड आहे. पंतप्रधान मोदी सोशल मीडियावर फॉलो केले जाणारे दुसरे नेते बनले आहे. पंतप्रधान मोदीने सोशल मीडिया फॉलोअर्सच्या बाबतीत अमेरिकेचे अध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांना देखील मागे सोडलं आहे.

पंतप्रधान मोदींच्या सर्व सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मकडे लक्ष दिलं तर फेसबुक, ट्विटर आणि इन्स्टाग्राम प्लॅटफॉर्मवर पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या फॉलोअर्सची संख्या ११.०९ कोटी आहे तर याच प्लॅटफॉर्मवर काँग्रेसचे अध्यक्ष राहुल गांधी यांच्या फॉलोअर्सची संख्या १.२ कोटी आहे. अहवालानुसार सोशल मीडियावरील सर्वात जास्त फॉलोअर्स असणार्‍या राजनीतीज्ञ यांच्या यादीत अमेरिकेचे माजी अध्यक्ष बराक ओबामा प्रथम स्थानावर आहेत.

बराक ओबामा यांचे फेसबुक, ट्विटर आणि इन्स्टाग्राम प्लॅटफॉर्मवर एकूण १८.२७ कोटी फॉलोअर्स आहे, जेव्हा की पंतप्रधान मोदींच्या फॉलोअर्सची संख्या ११ कोटी झाली आहे. याच तिन्ही प्लॅटफॉर्मवर अमेरिकेचे अध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांचे ९.६ कोटी फॉलोअर्स आहेत. जरी ट्रम्पच्या एकूण सोशल मीडिया फॉलोअर्सची संख्या कमी असली तरी फॉलोअर्सच्या बाबतीत ट्विटरवर डोनाल्ड ट्रम्प दुसऱ्या स्थानावर आहे

Leave a comment

0.0/5