Skip to content Skip to footer

विकी कौशल आणि भूमी पेडणेकर यांनाही झाला कोरोना, घरीच झाले क्वारंटाईन

महाराष्ट्र बुलेटिन : देशात कोरोना व्हायरसच्या घटनांमध्ये सातत्याने वाढ होत आहे. दरम्यान, बॉलिवूडचे अनेक मोठे स्टार कोरोनाचे बळी ठरत आहेत. काल अक्षय कुमार आणि गोविंदा यांना कोरोना झाल्याची माहिती मिळाली आणि आता अभिनेत्री भूमि पेडणेकर आणि विकी कौशलही कोविड पॉझिटिव्ह आढळले आहेत. या दोघांनीही इंस्टाग्रामवर त्यांची कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याची बातमी शेअर केली आहे. भूमीने सांगितले की तिला सौम्य लक्षणे दिसत आहेत आणि ती त्वरित तिच्या घरीच क्वारंटाईन झाली आहे. त्याचबरोबर विकी म्हणतो की सर्व खबरदारी घेतल्यानंतरही तो कोविड पॉझिटिव्ह झाला आहे.

भूमी पेडणेकरने तिच्या इन्स्टाग्रामवरून ती कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याची माहिती दिली आहे. भूमीने आपल्या पोस्टमध्ये सांगितले की तिला सौम्य लक्षणे दिसत आहेत परंतु तिने स्वत:ला क्वारंटाईन केले आहे आणि सर्व प्रोटोकॉलचे अनुसरण करीत आहे. तसेच, तिने सांगितले की जो कोणी तिच्या संपर्कात आला असेल त्याने कोविड टेस्ट त्वरित करून घ्यावी. भूमी गेल्या काही दिवसांपासून तिच्या ‘बधाई दो’ चित्रपटाच्या शूटिंगच्या कामात व्यस्त आहे.

त्याचबरोबर विकी कौशलने लिहिले की सर्व खबरदारी घेतल्यानंतरही तो कोरोना पॉझिटिव्ह झाला आहे. विक्कीने असेही लिहिले आहे की जो कोणी त्याच्या संपर्कात आला असेल त्याने त्याची कोरोना तपासणी त्वरित करून घ्यावी.

गेल्या काही दिवसांत बॉलिवूडच्या अनेक स्टार्सना कोरोना असल्याच्या बातम्या आल्या आहेत. अगदी आमिर खान, आलिया भट्ट, रणबीर कपूर सारखे स्टार कोरोनाच्या विळख्यात सापडले आहेत. आपल्या ‘रामसेतु’ चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान अक्षय कोरोना पॉझिटिव्ह झाला आहे. यानंतर अक्षय कुमारला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. अक्षयबरोबरच या चित्रपटाचे चित्रीकरण करणारे ४५ क्रू मेंबर्सही सकारात्मक आढळले आहेत.

Leave a comment

0.0/5