Skip to content Skip to footer

मराठा क्रांती मोर्चा साठी, अवजड वाहनांसाठी आज मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्ग सकाळी ७ ते ११ बंद.

पुणे: मराठा क्रांती मोर्चा मध्ये सामील होणाऱ्या वाहनांची वाहतूक सोयीस्कर करण्यासाठी पुणे-मुंबई राज्य महामार्गावरील अवजड वाहनांची वाहतूक पुणे-मुंबई द्रुतगती महामार्गावर बुधवारी सकाळी 7 ते 11 वाजेपर्यंत थांबवली जाईल.

पुणे-मुंबई एक्स्प्रेस वेवर उरसे टोल नाका व जुन्या पुणे-मुंबई महामार्गावरील कुसगाव टोल नाका येथे ही अवजड वाहने थांबतील. या संदर्भात अतिरिक्त संचालक-सामान्य (वाहतूक) आर. के. पद्मनाभन यांनी मंगळवारी आदेश जारी केले. या आदेशात म्हटले आहे की, पोलिस वाहतूक कोंडी टाळू इच्छित आहेत. अशा प्रकारे हलका व्यावसायिक वाहनांची हालचाल सुलभ करण्यासाठी महामार्गांमधून जड वाहनांची वर्दळ काही काळासाठी बंद करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.

जड वाहने सात वाजेपासून चार तासांसाठी महामार्गावरून बंद केली जातील. असे मानले जाते की मराठी क्रांती मोर्चा मध्ये सहभागी होणारे अनेक भागधारक सकाळी लवकर उठून महामार्गावरून मुंबईकडे जातील आणि जड वाहने महामार्गावर आणि एक्स्प्रेसवेवर चालण्याची परवानगी असेल तर हे ट्रॅफिक जाम सारखी परिस्थिती निर्माण करु शकते.

मराठा क्रांती मोर्चा मुंबईत भायखळा येथील जीजामाता गार्डनपासून सकाळी 11 वाजता प्रारंभ होईल आणि छत्रपती शिवाजी टर्मिनसजवळ आझाद मैदानात समारोप होईल.

Leave a comment

0.0/5